Trực tiếp SEA Games 30: Cập nhật danh sách các VĐV Việt Nam giành huy chương ngày 04/12/2019

Cùng FOX Sports cập nhật danh sách những VĐV của đoàn thể thao Việt Nam giành huy chương trong ngày thi đấu chính thức thứ tư SEA Games 30 (04/12/2019).

Danh sách các VĐV Việt Nam đoạt huy chương trong ngày  04/12:

Huy chương Vàng (4):

Bơi lội:

Nguyễn Huy Hoàng (400 mét tự do nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (200 mét hỗn hợp nữ)

Thể dục dụng cụ :

Đinh Phương Thành (Xà kép)

Đinh Phương Thành (Xà đơn)

Huy chương Bạc (5):

Cử tạ:

Nguyễn Thị Vân (Hạng cân 71kg nữ)

Phạm Tuấn Anh (Hạng cân 73kg nam)

Bơi lội:

Phạm Thanh Bảo (100 mét ếch nam)

Lê Nguyễn Paul (100 mét ngửa nam)

Đội bơi 4×200 mét tự do nam

Huy chương Đồng (9):

Đấu kiếm:

Nguyễn Thị Như Hoa (Kiếm ba cạnh nữ)

Thể dục dụng cụ:

Lê Thanh Tùng (Nhảy chống nam)

Đỗ Thị Vân Anh (Cầu thăng bằng)

Lê Thanh Tùng (Xà kép)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (Thảm tự do nữ)

Muay Thái:

Huỳnh Hà Hữu Hiếu & Trần Thị Lụa (Quyền đôi nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất & Nguyễn Tăng Quyến

Bơi lội:

Lê Thị Mỹ Thảo (200 mét bướm nữ)

Judo:

Trần Phương Nga – Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Biểu diễn đôi nữ)

Danh sách các VĐV Việt Nam đoạt huy chương trong ngày  03/12:

Huy chương Vàng (8):

Wushu:

Phạm Quốc Khánh (Nam quyền)

Nguyễn Thị Trang (Tán thủ 60kg nữ)

Bùi Trường Giang (Tán thủ 60kg nam)

Cử  tạ:

Hoàng Thị Duyên (59kg nữ)

Phạm Thị Hồng Thanh (64kg nữ)

Võ gậy:

Đỗ Đức Trí (Biểu diễn không nhạc nam)

Đấu kiếm:

Vũ Thành An (Kiếm chém cá nhân nam)

Thể dục dụng cụ:

Đặng Nam (Vòng quay)

Huy chương Bạc (7):

Wushu:

Trần Thị Minh Huyền (Thái cực kiếm nữ)

Nguyễn Thị Chinh (Tán thủ 48kg nữ)

Võ gậy:

Ngô Văn Huỳnh (Biểu diễn có nhạc nam)

Triệu Thị Hoài (Biểu diễn có nhạc nữ)

Cử tạ:

Đinh Xuân Hoàng (67 kg nam)

Cờ vua:

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (Cờ nhanh)

Thể dục dụng cụ:

Đỗ Thị Ngọc Hương (Xà lệch)

Huy chương Đồng (9):

Wushu:

Trần Xuân Hiệp (Đao thuật – côn thuật)

Nghiêm Văn Ý (Tán thủ 56kg nam)

Đinh Văn Hường (Tán thủ 52kg nam)

Vũ Minh Đức (Tán thủ 48kg nam)

Đấu kiếm:

Đỗ Thị Anh (Kiếm liễu cá nhân nữ)

Cờ vua:

Nguyễn Anh Khôi (Cờ nhanh nam)

Thể dục dụng cụ:

Đỗ Thị Vân Anh (Nhảy chống nữ)

Đinh Phương Thành (Ngựa tay quay)

Võ gậy:

Nguyễn Phương Linh (Quyền sáng tạo vũ khí nữ)

Danh sách các VĐV Việt Nam đoạt huy chương trong ngày  02/12:

Huy chương Vàng (5):

Kurash:

Trần Thị Thanh Thủy (70 kg nữ)

Lê Đức Đông (66kg nam)

Vũ Ngọc Sơn (73kg nam)

Bùi Minh Quân (81kg nam)

Nguyễn Thị Lan (70 kg nữ)

Huy chương Bạc (7):

Võ gậy:

Văn Công Quốc (<55kg nam)

Nguyễn Đức Trí (<60kg nam)

Vương Thanh Tùng (>65kg nam)

Nguyễn Thị Hương (50kg nữ)

Nguyễn Thị Cúc(60kg nữ)

Cử tạ:

Thạch Kim Tuấn (61kg nam)

Nguyễn Thị Thúy (55kg nữ)

Huy chương Đồng (4):

Wushu:

Phạm Quốc Khánh (Nam côn & Nam đao)

Duathlon:

Nguyễn Thị Phương Trinh (cá nhân nữ)

Cử tạ:

Ngô Thị Quyên (49kg nữ)

Võ gậy:

Vũ Đức Hùng (<65kg nam)

Đoàn Thị Nhuần (55kg nữ)

Lê Thị Vân Anh (60kg nữ)

Bóng rổ:

Đội tuyển bóng rổ 3×3 nam

Danh sách các VĐV Việt Nam đoạt huy chương trong ngày  01/12:

Huy chương Vàng (10):

Xe đạp:

Đinh Thị Như Quỳnh (Băng đồng nữ)

Dance Sport:

Nguyễn Đức Hòa & Nguyễn Thị Hải Yến (Quickstep)

Nguyễn Đoàn Minh Trường & Nguyễn Trọng Nhã Uyên (Jive)

Cử tạ:

Vương Thị Huyền (45kg nữ)

Lại Gia Thành (55 kg nam)

Kurash:

Trần Thương (<90kg)

Hoàng Thị Tĩnh (<52kg)

Võ gậy:

Vũ Thị Thanh Bình (50-55kg)

Đào Thị Hồng Nhung (55-60kg)

Nguyễn Thị Cẩm Nhi (>60kg)

Huy chương Bạc (13):

Dance Sport:

Vũ Hoàng Anh Minh & Nguyễn Trường Xuân (Slow Waltz)

Vũ Hoàng Anh Minh & Nguyễn Trường Xuân (Five Dance)

Nguyễn Đức Hòa & Nguyễn Thị Hải Yến (Tango)

Nguyễn Đức Hòa & Nguyễn Thị Hải Yến (Viennese Waltz)

Nguyễn Đoàn Minh Trường – Nguyễn Trọng Nhã Uyên (Samba)

Nguyễn Đoàn Minh Trường & Nguyễn Trọng Nhã Uyên (Five Dance Latin)

Lê Hữu Phước (Breaking Dance)

Xe đạp:

Cà Thị Thơm (Băng đồng nữ)

Thể dục dụng cụ:

Đinh Phương Thành (Toàn năng)

Kurash:

Lê Đình Vũ (>90kg)

Võ gậy:

Vũ Văn Kiên (55-60kg)

Phú Thái Việt (>65kg)

Nguyễn Thị Hương (<50kg)

Huy chương Đồng (7):

Wushu:

Trần Thị Minh Huyền (Thái cực quyền)

Trần Xuân Hiệp (Trường quyền)

Võ gậy:

Nguyễn Ngọc Đạt (<55kg)

Vũ Đức Hùng (60-65kg)

Dance Sport:

Nguyễn Trung Kiên & Phạm Hồng Anh (Cha cha cha)

Nguyễn Trung Kiên & Phạm Hồng Anh (Rumba)

Thể dục dụng cụ:

Lê Thanh Tùng (Toàn năng)

Kurash:

Dương Thị Thu Hiền (<57kg)

Nguyễn Thị Hương (<63kg)

Phản hồi